Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang

  • Home
  • Vietnam
  • My Tho
  • Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang

Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang Shop nhận cắm hoa theo yêu cầu: hoa khai trương, chúc mừng, sinh nhật, hoa viếng, giỏ trái cây...
Giao hàng hỏa tốc, miễn phí. Hoa luôn đẹp.

Liên hệ: 0767.582.973

🎉 Sinh Nhật Trọn Niềm Vui – Hoa Tươi Gửi Trao Yêu ThươngMột Bó Hoa Xinh Không Chỉ Là Món Quà, Mà Là Cách Tinh Tế Để Gửi ...
18/04/2026

🎉 Sinh Nhật Trọn Niềm Vui – Hoa Tươi Gửi Trao Yêu Thương

Một Bó Hoa Xinh Không Chỉ Là Món Quà, Mà Là Cách Tinh Tế Để Gửi Lời Chúc Sinh Nhật Đầy Cảm Xúc 💐

Tại Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang, Những Mẫu Hoa Luôn Được Thiết Kế Theo Phong Cách Hiện Đại, Trẻ Trung Và Đầy Sức Sống.

🌸 Hoa Tươi Mỗi Ngày, Màu Sắc Tươi Mới
🌸 Thiết Kế Đa Dạng, Hợp Xu Hướng
🌸 Giao Hoa Nhanh – Đúng Giờ – Tận Tâm

Hãy Để Một Bó Hoa Thay Bạn Gửi Gắm Lời Chúc Sinh Nhật Ý Nghĩa Và Đáng Nhớ Nhất 🎂

📞 Shop Hoa Yến Chi – 0767.582.973
💬 Zalo: zalo.me/0767582973

Gửi lời chúc khai trương bằng một kệ hoa tươi,vừa lịch sự, vừa tạo ấn tượng tốt ngay từ ban đầu.📍 Hoa Tươi Yến Chi📞 0767...
31/03/2026

Gửi lời chúc khai trương bằng một kệ hoa tươi,
vừa lịch sự, vừa tạo ấn tượng tốt ngay từ ban đầu.

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973

🚚 Giao hoa nhanh – hỗ trợ chọn mẫu phù hợp
🚚 Nhận thiết kế hoa khai trương – giao tận nơi

Gửi lời chúc khai trương qua một kệ hoa tươi,vừa lịch sự, vừa tạo ấn tượng tốt với người nhận.📍 Hoa Tươi Yến Chi📞 0767.5...
24/03/2026

Gửi lời chúc khai trương qua một kệ hoa tươi,
vừa lịch sự, vừa tạo ấn tượng tốt với người nhận.

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973

🚚 Giao hoa nhanh – hỗ trợ hình ảnh trước khi giao
Inbox vào fanpage của Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang để được tư vấn nhanh nhất nhé!

10/03/2026

Ngày 08/03 là dịp để gửi lời yêu thương đến những người phụ nữ quan trọng.
Một bó hoa tươi sẽ làm ngày ấy thêm ý nghĩa.

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973
Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang - inbox shop để được tư vấn nhé!

06/03/2026

Nhẹ nhàng, tinh tế và dễ tặng,
giỏ trái cây luôn là lựa chọn “an toàn mà vẫn đẹp” 🍇

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973
🌷 🎄
inbox - Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang để được tư vấn đặt hoa nhanh nhất

05/03/2026

Khai trương không cần quá phô trương,
chỉ cần một kệ hoa đẹp là đủ tạo ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên.
🌪 🎍 🌺
Giao nhanh tận nơi, chỉ cần bạn inbox cho Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang để được tư vấn nhanh nhất nhé

Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang

02/03/2026

Một bó hoa xinh xắn,
đủ làm nụ cười rạng rỡ cả ngày 🎂
Đặt hoa chào năm mới ngay hôm nay qua Fanpage của Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang

26/02/2026

Quà đẹp – ý nghĩa – dễ tặng,
giỏ trái cây luôn là lựa chọn tinh tế 🍇
📞
💐 🥀
inbox - Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang để được tư vấn đặt hoa nhanh nhất

24/02/2026

Có những ngày không cần lý do,
chỉ cần một bó hoa là đủ vui rồi 💐
Đặt hoa sinh nhật ngay hôm nay qua Fanpage của Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang

20/02/2026

Lan hồ điệp không chỉ đẹp,
mà còn mang cảm giác sang và rất “có gu”.
inbox vào fanpage của Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang để được tư vấn nhé bạn ơi!

13/02/2026

Lan hồ điệp mang vẻ đẹp nhẹ nhàng, nhìn lâu cũng không chán.
Phù hợp để đặt ở nhà hoặc nơi làm việc.
inbox vào fanpage của Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang để được tư vấn nhé bạn ơi!

10/02/2026

Giỏ trái cây là kiểu quà tặng nhìn rất thân thiện.
Không phô trương nhưng dễ tạo thiện cảm.

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973
💬 Zalo: zalo.me/0767582973
📞 Liên hệ mình bằng cách nt trực tiếp vào fanpage Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang

Address

217B Phạm Hùng, Trung An, TP, Tiền Giang
My Tho
84000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Shop Hoa Tươi - Đ. Phạm Hùng, Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang:

Share

Category