Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973

Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 Hoa Tươi Yến Chi : Shop hoa rẻ đẹp, sỉ lẻ hoa tươi, giao hoa Hỏa Tốc - Gửi Hình Ảnh Trước Và Sau Khi Giao Hoa
Hotline: 0767.582.973

Hoa Chúc Mừng Sinh Nhật Tại Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành Phố Hồ Chí MinhSinh Nhật Là Dịp Đặc Biệt Để Gửi Trao Những Lời ...
17/04/2026

Hoa Chúc Mừng Sinh Nhật Tại Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành Phố Hồ Chí Minh

Sinh Nhật Là Dịp Đặc Biệt Để Gửi Trao Những Lời Chúc Tốt Đẹp Và Ý Nghĩa Nhất. Một Bó Hoa Tươi Thắm Sẽ Giúp Bạn Thay Lời Muốn Nói Đến Người Thân Và Bạn Bè.

Shop Hoa Yến Chi Chuyên Thiết Kế Hoa Sinh Nhật Đẹp, Sang Trọng, Giao Hoa Nhanh Tại Phạm Thế Hiển, Quận 8. Hoa Luôn Tươi Mới Mỗi Ngày, Mẫu Mã Đa Dạng, Phù Hợp Mọi Nhu Cầu.

Liên Hệ Đặt Hoa:
Shop Hoa Yến Chi 0767.582.973
Zalo: zalo.me/0767582973




Gửi lời chúc khai trương bằng một kệ hoa tươi,vừa lịch sự, vừa tạo ấn tượng tốt ngay từ ban đầu.📍 Hoa Tươi Yến Chi📞 0767...
31/03/2026

Gửi lời chúc khai trương bằng một kệ hoa tươi,
vừa lịch sự, vừa tạo ấn tượng tốt ngay từ ban đầu.

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973

🚚 Giao hoa nhanh – hỗ trợ chọn mẫu phù hợp
🚚 Nhận thiết kế hoa khai trương – giao tận nơi

Một vòng hoa viếng trang nhã,thay lời chia buồn chân thành trong những lúc khó nói.📍 Hoa Tươi Yến Chi📞 0767.582.973🚚 Nhậ...
24/03/2026

Một vòng hoa viếng trang nhã,
thay lời chia buồn chân thành trong những lúc khó nói.

📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973

🚚 Nhận làm hoa viếng – giao nhanh, đúng địa điểm
Inbox với shop qua Fanpage : Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 để được tư vấn nhanh nhất nhé 🌜 🔥
💦 💥 🌫

Nhẹ nhàng, tinh tế và dễ tặng,giỏ trái cây luôn là lựa chọn “an toàn mà vẫn đẹp” 🍇  ☔ 🌔inbox - Shop Hoa Tươi- Phạm Thế H...
16/03/2026

Nhẹ nhàng, tinh tế và dễ tặng,
giỏ trái cây luôn là lựa chọn “an toàn mà vẫn đẹp” 🍇 ☔ 🌔
inbox - Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 để được tư vấn đặt hoa nhanh nhất

10/03/2026

Gọn gàng, lịch sự và dễ chọn,
giỏ trái cây phù hợp cho hầu hết mọi dịp 🍇
📞 Liên hệ mình bằng cách nt trực tiếp vào fanpage Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973

04/03/2026

Một chút tinh tế ngày 08/03,
gửi đến mẹ, người yêu hay đồng nghiệp đều phù hợp 🌷
🍂 🎍 🌍
Gửi đúng lúc là đủ ghi điểm rồi.Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 - inbox shop để được tư vấn nhé!

02/03/2026

Sự trang nhã trong từng vòng hoa,
thay lời chia buồn chân thành.
📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973
Inbox với shop qua Fanpage : Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 để được tư vấn nhanh nhất nhé 🌷 🌞
🌵 🌬 🍄

25/02/2026

Một vòng hoa thay lời tiễn biệt,
nhẹ nhàng mà sâu sắc.

📍 Liên hệ Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 tư vấn hoa đi thăm viếng + Hỗ trợ giao gấp tận nơi - Đúng giờ lễ viếng


️💧 🌸 🌴

24/02/2026

Sinh nhật không cần ồn ào,
chỉ cần bó hoa đúng người 💖
📍 Hoa Tươi Yến Chi
📞 0767.582.973
Inbox vào fanpage của Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 để được tư vấn nhanh nhất nhé!

20/02/2026

Một bó hoa nhỏ thôi,
nhưng làm ngày sinh nhật trở nên đáng nhớ hơn rất nhiều 💐
Gửi đúng lúc là đủ ghi điểm rồi.Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 - inbox shop để được tư vấn nhé!

12/02/2026

Không cần nói quá nhiều trong ngày Valentine.
Một bó hoa đúng lúc là đã đủ rồi.
Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 - inbox shop để được tư vấn nhé!

Address

3233a Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Thành Phố Hồ Chí Minh
Ho Chi Minh City
70000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Shop Hoa Tươi- Phạm Thế Hiển, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh 0767582973 posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category