Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi

  • Home
  • Vietnam
  • Hanoi
  • Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi

Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi Đặt hoa tươi online tại Quốc Oai, Quốc Oai. Chúng tôi chuyên cung cấp các loại hoa tươi, 💓 hoa đám tang, 💓 hoa tang lễ, 💓 hoa chia buồn.

Giao hoa tận nơi nhanh chóng uy tín đảm bảo.
---🌼🌼🌼--- 💝 SHOP HOA TƯƠI QUỐC OAI, QUỐC OAI - ĐẶT HOA TƯƠI GIAO TẬN NƠI 💝
=💝=💝=💝=💝=💝=
💝Cửa hàng hoa tươi Quốc Oai, Quốc Oai tự hào mang đến cho khách hàng những bó hoa tươi đẹp nhất, được tuyển chọn kỹ lưỡng từ các vườn hoa chất lượng. Với đội ngũ nghệ nhân hoa lành nghề, chúng tôi luôn cập nhật các xu hướng cắm hoa mới nhất, tạo ra những sản phẩm ti

nh tế, sang trọng cho mọi dịp: sinh nhật, cưới hỏi, kỷ niệm, hay đơn giản là để gửi đi yêu thương. Ngoài ra, dịch vụ giao hoa tận nơi nhanh chóng của chúng tôi sẽ đảm bảo hoa đến tay người nhận đúng lúc, giữ nguyên độ tươi mới và vẻ đẹp hoàn hảo.
=💝=💝=💝=💝=💝=
ZALO/HOTLINE: 0775679122

🌸 HOA TƯƠI CHÚC MỪNG KHAI TRƯƠNG – KHỞI ĐẦU MAY MẮN, HỒNG PHÁT 🌸Khai trương là dấu mốc quan trọng, đánh dấu sự khởi đầu ...
06/04/2026

🌸 HOA TƯƠI CHÚC MỪNG KHAI TRƯƠNG – KHỞI ĐẦU MAY MẮN, HỒNG PHÁT 🌸

Khai trương là dấu mốc quan trọng, đánh dấu sự khởi đầu của một hành trình mới. Trong ngày đặc biệt ấy, một lẵng hoa tươi chúc mừng khai trương không chỉ làm không gian thêm rực rỡ, sang trọng mà còn thay lời chúc tài lộc dồi dào – làm ăn phát đạt – vạn sự hanh thông.

💐 Tại shop Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi , chúng tôi mang đến những mẫu hoa chúc mừng khai trương:
✨ Kệ hoa sang trọng – gam đỏ, vàng tượng trưng cho tài lộc và thịnh vượng.
✨ Lẵng hoa tươi rực rỡ – thiết kế hiện đại, nổi bật, dễ gây ấn tượng.
✨ Giỏ hoa tinh tế – phù hợp tặng bạn bè, đối tác, khách hàng.

🌟 Dịch vụ của chúng tôi:
✔️ Giao hoa nhanh chóng – tận nơi.
✔️ Hoa tươi 100%, được tuyển chọn kỹ lưỡng.
✔️ Thiết kế theo yêu cầu – mang thông điệp ý nghĩa riêng.

🎉 Hãy để hoa tươi chúng tôi trở thành lời chúc tốt đẹp nhất dành tặng đối tác, bạn bè, người thân trong ngày trọng đại.

🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 0329204164 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN

Lời Cảm Ơn Chân Thành Đến Quý Khách HàngKính gửi Quý khách hàng,Trước hết, chúng tôi xin gửi lời cảm ơn sâu sắc tới Quý ...
16/03/2026

Lời Cảm Ơn Chân Thành Đến Quý Khách Hàng

Kính gửi Quý khách hàng,

Trước hết, chúng tôi xin gửi lời cảm ơn sâu sắc tới Quý khách hàng đã tin tưởng và lựa chọn dịch vụ hoa tươi của chúng tôi trong thời gian qua. Sự ủng hộ và niềm tin từ Quý khách chính là động lực to lớn để chúng tôi không ngừng cải thiện chất lượng sản phẩm và dịch vụ, mang đến những bó hoa tươi thắm và ý nghĩa nhất.

Mỗi bó hoa mà chúng tôi gửi đến Quý khách đều được chọn lựa kỹ càng, với chất lượng tuyệt vời và được chăm chút bởi đội ngũ nhân viên tận tâm. Chúng tôi hy vọng rằng những sản phẩm hoa của mình không chỉ là món quà tươi thắm mà còn là sự gửi gắm yêu thương, sự quan tâm và sự sẻ chia trong mỗi khoảnh khắc của cuộc sống.

Một lần nữa, chúng tôi xin chân thành cảm ơn Quý khách đã chọn chúng tôi là người đồng hành trong những khoảnh khắc đặc biệt của cuộc sống. Hy vọng sẽ tiếp tục được phục vụ và mang đến cho Quý khách nhiều sản phẩm hoa tươi đẹp và ý nghĩa trong tương lai.
Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi

🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 0329204164 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN

🌸 HOA VIẾNG – THÀNH KÍNH PHÂN ƯU 🌸            #Trong những khoảnh khắc mất mát, lời chia buồn chân thành luôn là sự an ủ...
11/03/2026

🌸 HOA VIẾNG – THÀNH KÍNH PHÂN ƯU 🌸
#
Trong những khoảnh khắc mất mát, lời chia buồn chân thành luôn là sự an ủi sâu sắc dành cho gia quyến. Hoa viếng không chỉ là vòng hoa tưởng niệm, mà còn là thông điệp gửi gắm tình cảm, lòng kính trọng và sự tri ân đến người đã khuất.

💐 Hoa viếng tại Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi được thiết kế trang nhã, tinh tế với các gam màu trang trọng như trắng, tím, vàng – biểu trưng cho sự thanh khiết, vĩnh hằng và lòng tôn kính.

Vòng hoa viếng truyền thống

Kệ hoa viếng trang nhã

Hoa tươi kết hợp hiện đại nhưng vẫn giữ nét trang nghiêm

👉 Cam kết:

Hoa tươi 100%, được chọn lọc kỹ lưỡng

Thiết kế đúng yêu cầu, giao nhanh tận nơi

Giá cả hợp lý, phù hợp nhiều mức ngân sách

🌹 Hãy để Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi thay bạn gửi lời chia buồn sâu sắc và sự thành kính đến người đã khuất.

📞 Liên hệ ngay: [SĐT] 𝟬𝟯𝟮𝟵𝟮𝟬𝟰𝟭𝟲𝟰
🌐 Website/ zalo ; https://zalo.me/0329204164

Hoa viếng – Lời tiễn đưa trang trọng, trọn vẹn nghĩa tình.

        Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi  🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺    🎁 Tặng k...
10/03/2026


Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 𝟬𝟯𝟮𝟵𝟮𝟬𝟰𝟭𝟲𝟰 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN

🎊 HOA CHÚC MỪNG - HOA KHAI TRƯƠNG – KHỞI ĐẦU MAY MẮN, THÀNH CÔNG RỰC RỠ 🎊 Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Ho...
09/03/2026

🎊 HOA CHÚC MỪNG - HOA KHAI TRƯƠNG – KHỞI ĐẦU MAY MẮN, THÀNH CÔNG RỰC RỠ 🎊
Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi

🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 0329204164 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN

GỢI Ý QUÀ TẶNG VALENTINE 14/2 🥰🥰Mùa lễ tình nhân đang đến gần, những bông hồng đỏ thắm tượng trưng cho tình yêu sẽ thay ...
18/01/2026

GỢI Ý QUÀ TẶNG VALENTINE 14/2 🥰🥰

Mùa lễ tình nhân đang đến gần, những bông hồng đỏ thắm tượng trưng cho tình yêu sẽ thay bạn gửi lời thương trọn vẹn đến nửa kia của mình.
nhầm ngày sát tết nên mọi người đặt hoa trước ,để shop có thời gian làm hoa đẹp , giao hoa đúng giờ
🍀Ưu đãi khi đặt hoa trước
✨Giữ giá ngày thường dù lễ cao điểm
✨Tặng kèm thiệp viết tay
✨Đảm bảo có đủ hoa bạn thích

Nhắn Yên ngay để giữ ưu đãi bạn nghen.

🌸-—————————
Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 0329204164 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN

   Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận NơiTrong những thời khắc đau buồn và mất mát, khi l...
27/12/2025


Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
Trong những thời khắc đau buồn và mất mát, khi lời nói trở nên nghẹn ngào và cảm xúc không thể diễn đạt thành lời, một vòng hoa tươi viếng chính là cách thể hiện sự chia buồn chân thành, sự tri ân sâu sắc và lòng thành kính đối với người đã khuất cùng gia quyến.
Hoa tươi không chỉ đơn thuần là một món quà vật chất, mà còn mang giá trị tinh thần lớn lao trong văn hóa tiễn biệt. Mỗi loài hoa, mỗi màu sắc đều chất chứa những thông điệp riêng:

Trắng – biểu tượng của sự tinh khiết, vĩnh cửu và thanh thản.

Tím – tượng trưng cho sự tiếc thương, thủy chung và nỗi đau âm thầm.

Vàng nhạt – thể hiện lòng tôn kính và sự cảm thông nhẹ nhàng.

Những cành hoa tươi được kết thành vòng, thành kệ, không chỉ làm dịu không gian u buồn mà còn là lời tiễn đưa đầy trang trọng và thanh thoát.
Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 0329204164 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN

               Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺🎁 Tặng ...
26/11/2025


Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 𝟬𝟯𝟮𝟵𝟮𝟬𝟰𝟭𝟲𝟰 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN - ĐẶT HOA MIỄN PHÍ 🆓❤️❤️❤️

HOA KHAI TRƯƠNG - GIAO NHANH CHÓNG TẬN NƠI Ạ Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi Chúc ...
23/11/2025

HOA KHAI TRƯƠNG - GIAO NHANH CHÓNG TẬN NƠI Ạ
Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
Chúc mừng ngày khai trương với những bó hoa tươi thắm và lẵng hoa ấn tượng mang lại may mắn và thành công cho doanh nghiệp của bạn.
-
Lẵng hoa khai trương với sự pha trộn màu sắc tươi sáng và thiết kế độc đáo, chắc chắn sẽ là tâm điểm và mang lại ấn tượng mạnh mẽ trong ngày khai trương.
-
Chúc mừng thành công và thịnh vượng với dịch vụ hoa khai trương nơi bạn có thể tìm thấy sự phong phú về mẫu mã và màu sắc, phù hợp với mọi yêu cầu.
🥀🌹🏵️💟
🌹 Shop hoa tươi Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
🌹🌹 Chuyên đặt giao hoa khai trương - hoa chúc mừng - giao hoa tươi tận nơi.
----------
__Liên Hệ:
☎️ Zalo/Sdt: 0329204164 https://zalo.me/0329204164
💡 Hoặc nhắn tin trực tiếp cho chúng tôi tại page để được tư vấn.☺ ⚽ 🍳 🐢 🌕 🛩
🏵️🌺🏵️🌺
#

Cảm ơn khách hàng luôn tin tưởng - yêu mến  Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi🆓 Frees...
02/11/2025

Cảm ơn khách hàng luôn tin tưởng - yêu mến
Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi
🆓 Freeship Giao Hoa Tận Nơi 🌺
🎁 Tặng kèm thiệp hoặc bảng chữ.
📋 Hỗ trợ xuất hoá đơn VAT 💸
👉👉 Hãy GỌI NGAY: 𝟬𝟯𝟮𝟵𝟮𝟬𝟰𝟭𝟲𝟰 hoặc INBOX qua Fanpage để được TƯ VẤN - ĐẶT HOA MIỄN PHÍ 🆓❤️❤️❤️

🌺 20/10 – Dành Tặng Những Điều Ngọt Ngào Nhất Cho Phái Đẹp 🌺Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 là dịp để bạn gửi lời yêu thương,...
08/10/2025

🌺 20/10 – Dành Tặng Những Điều Ngọt Ngào Nhất Cho Phái Đẹp 🌺

Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 là dịp để bạn gửi lời yêu thương, sự trân trọng và biết ơn tới những người phụ nữ tuyệt vời quanh mình:
💖 Mẹ – người phụ nữ hy sinh cả cuộc đời
💖 Vợ/Người yêu – người luôn bên bạn mọi lúc
💖 Cô giáo – người lái đò âm thầm
💖 Bạn bè, đồng nghiệp – những “bông hoa” rực rỡ trong cuộc sống

💐 Tại Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi, chúng tôi đã sẵn sàng những bó hoa tươi nhất, đẹp nhất – được thiết kế tinh tế, sang trọng để bạn có thể bày tỏ trọn vẹn cảm xúc.

🎨 BST Hoa 20/10 Đặc Biệt Gồm:
🌹 Hoa hồng Ecuador nhập khẩu – Đẳng cấp, kiêu sa
🌷 Tulip – Dịu dàng, thanh lịch
🌻 Hướng dương – Tỏa sáng, mạnh mẽ
🌼 Cẩm chướng – Ngọt ngào, tri ân
🎁 Kèm thiệp viết tay + quà tặng mini đáng yêu

🎉 ƯU ĐÃI HẤP DẪN DÀNH RIÊNG CHO NGÀY 20/10:
✅ Giảm giá lên đến 20% cho đơn đặt sớm
✅ giao hàng nội thành
✅ Giao nhanh 1-2 giờ, đúng giờ – đúng hoa
✅ Hỗ trợ tư vấn chọn hoa theo đối tượng và thông điệp

💌 Đặt hoa NGAY hôm nay để giữ chỗ & nhận ưu đãi!
📞 Hotline: 𝟬𝟯𝟮𝟵𝟮𝟬𝟰𝟭𝟲𝟰

✨ Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi– Trao hoa tươi, gửi trọn yêu thương 💝

Address

92 Trần Hưng Đạo, Thị Trấn Quốc Oai, Quốc Oai
Hanoi
100000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Cửa Hàng Hoa Tươi Quốc Oai, Quốc Oai - Tiệm Hoa Flower - Giao Tận Nơi posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category