Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương

  • Home
  • Vietnam
  • Di An
  • Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương

Shop Hoa Tươi  Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương Shop Hoa Tươi Hóa An Dĩ An
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC

💖 CHI NHÁNH ĐẶT VÒNG HOA VIẾNG GIAO FREESHIP💖 ĐỊA CHỈ ĐẶT HOA CHIA BUỒN GIAO NHANH BÁN KÍNH 2KM===//🌸💘🔶\\===✔️Mẫu giỏ vi...
07/05/2026

💖 CHI NHÁNH ĐẶT VÒNG HOA VIẾNG GIAO FREESHIP
💖 ĐỊA CHỈ ĐẶT HOA CHIA BUỒN GIAO NHANH BÁN KÍNH 2KM
===//🌸💘🔶\\===
✔️Mẫu giỏ viếng
✔️Mẫu hoa viếng 1 tầng
✔️Mẫu hoa hiếng 2 tầng
✔️Mẫu hoa hiếng 3 tầng
✔️Mẫu giỏ quả viếng
✔️Mẫu hoa viếng truyền thống, hiện đại, liễng, giỏ quả viếng..
➡️ 𝙎𝒊𝙣𝒉 - 𝑳𝙖̃𝒐 - 𝑩𝙚̣̂𝒏𝙝 - 𝙏𝒖̛̉ từ lâu đã là quy luật vô thường của đời người. Khi mỗi con người chúng ta đối diện với một sự mất mát nào đó quá lớn thì tất cả đều lặng người lại, đau đớn tột cùng khi nhớ về những người thân của mình. Có những nỗi đau không bao giờ có thể vơi bớt, cũng không thể nói được thành lời mà luôn khiến chúng ta vẫn phải nhớ mãi về họ như 1 hoài ức.
✅𝐇𝐨𝐚 𝐭𝐚𝐧𝐠 𝐥𝐞̂̃| 𝐇𝐨𝐚 𝐕𝐢𝐞̂́𝐧𝐠| 𝐇𝐨𝐚 đ𝐚́𝐦 𝐦𝐚| 𝐇𝐨𝐚 𝐜𝐡𝐢𝐚 𝐛𝐮𝐨̂̀𝐧 là một phần quan trọng trong tang lễ, vòng hoa thể hiện sự tôn trọng - thành kính - tri ân dành đến người quá cố. Vì thế khi chúng ta chọn 1 vòng hoa viếng rất quan trọng, bên cạnh tìm kiếm các vòng hoa, giỏ hoa viếng đẹp thì bạn cần tìm hiểu màu sắc để phù hợp với người đã mất.
===//🌟🍁🌷\\===
_________𝐋𝐢𝐞̂𝐧 𝐇𝐞̣̂ 📱
╔═Zalo═Hotline══╗
☎☎☎ Hotline: {0974077062}
☎☎☎ Zalo: {0974077062}
===//🔹🔶🔶\\===

💛 SHOP ĐẶT HOA CHIA BUỒN ĐẶT GIAO TẬN NƠI💛 TIỆM HOA ĐI VIẾNG GIAO NHANH Ở NGUYỄN DU NGUYỄN DU===//💕✨🔹\\===🌼 HOA CÚC: Là ...
04/05/2026

💛 SHOP ĐẶT HOA CHIA BUỒN ĐẶT GIAO TẬN NƠI
💛 TIỆM HOA ĐI VIẾNG GIAO NHANH Ở NGUYỄN DU NGUYỄN DU
===//💕✨🔹\\===
🌼 HOA CÚC: Là loại hoa thường được dùng phổ biến trong đám tang. Nếu người mất còn trẻ tuổi thì dùng hoa cúc màu trắng, ngược lại nếu người mất đã lớn tuổi thì cùng hoa màu vàng.
- Hoa Cúc thể hiện nềm thành kính, tri ân sâu sắc đến người đã mất.
Thiết kế vòng hoa tinh tế, trang nhã, thể hiện sự kính trọng và tình cảm chân thành.
Đặt hoa dễ dàng, tiện lợi với đa dạng lựa chọn: vòng hoa viếng, hoa tang lễ, hoa chia buồn.
Miễn phí phụ kiện: thiệp, băng rôn, bảng tên, thông điệp.
Chụp ảnh hoa thật trước khi giao, đảm bảo khách hàng hoàn toàn hài lòng.
Miễn phí giao hàng nhanh chóng, đúng hẹn.
📈 Vòng hoa sẽ được thiết kế với mức giá hợp lý, quý khách hàng có thể chọn ngay những mẫu hoa có sẳn ở shop hoặc cũng có thể đặt những vòng hoa theo yêu cầu để thể hiện sự tiếc thương chân thành nhất.
===//💟❤️💙\\===
🌹 Đặt hoa liên hệ qua số:
📲📲 Hotline: 0974077062 (zalo)
👉👉 Hoặc nhắn tin trực tiếp vào Fanpage của shop nhân viên tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất nhé.
===//💞💞💛\\===

💛 TIỆM GIAO HOA KHAI TRƯƠNG BÌNH DƯƠNG GIAO NHANH Ở BÌNH DƯƠNG💛 CỬA HÀNG GIAO HOA KHAI TRƯƠNG KHU PHỐ THẮNG LỢI 1 GIAO N...
23/03/2026

💛 TIỆM GIAO HOA KHAI TRƯƠNG BÌNH DƯƠNG GIAO NHANH Ở BÌNH DƯƠNG
💛 CỬA HÀNG GIAO HOA KHAI TRƯƠNG KHU PHỐ THẮNG LỢI 1 GIAO NHANH CHÓNG
===//💞💜🔹\\===
🎋Những loại hoa thường được chọn cho giỏ hoa khai trương như hoa đồng tiền, hướng dương tượng trưng cho tài lộc, hoa lan mang ý nghĩa thịnh vượng, hay hoa hồng đỏ đại diện cho sự thành công. Màu sắc tươi sáng như vàng, đỏ, và cam được phối hợp hài hòa, tạo nên không khí vui tươi và may mắn. Việc gửi đi giỏ hoa🌺 khai trương không chỉ là lời chúc mừng thành công mà còn là lời động viên, cổ vũ tinh thần để khởi đầu một hành trình mới đầy hứa hẹn.
𝒏𝒉𝒖̛̃𝒏𝒈 𝒌𝒆̣̂ 𝒉𝒐𝒂 𝒌𝒉𝒂𝒊 𝒕𝒓𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒌𝒆̀𝒎 𝒄𝒂́𝒄 𝒍𝒐̛̀𝒊 𝒄𝒉𝒖́𝒄 𝒎𝒖̛̀𝒏𝒈 𝒍𝒂̣𝒊 𝒍𝒂̀ đ𝒐̣̂𝒏𝒈 𝒍𝒖̛̣𝒄 𝒈𝒊𝒖́𝒑 𝒄𝒉𝒐 𝒄𝒉𝒖̉ 𝒏𝒉𝒂̂𝒏 𝒄𝒖̉𝒂 𝒃𝒖𝒐̂̉𝒊 𝒍𝒆̂̃ 𝒄𝒐́ đ𝒖̛𝒐̛̣𝒄 𝒕𝒉𝒆̂𝒎 𝒏𝒉𝒖̛̃𝒏𝒈 độ𝐧g l𝐮̛̣c 𝒖̉𝒏𝒈 𝒉𝒐̣̂ 𝒎𝒐̣̂𝒕 𝒄𝒂́𝒄𝒉 𝒄𝒉𝒂̂𝒏 𝒕𝒉𝒂̀𝒏𝒉. 𝑽𝒂̀ 𝒃𝒂̣𝒏 𝐜ó 𝒃𝒊𝒆̂́𝒕, 𝒕𝒂̣̆𝒏𝒈 𝒉𝒐𝒂 𝒄𝒉𝒖́𝒄 𝒎𝒖̛̀𝒏𝒈 𝒌𝒉𝒂𝒊 𝒕𝒓𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒄𝒖̛̉𝒂 𝒉𝒂̀𝒏𝒈 𝒌𝒉𝒐̂𝒏𝒈 𝒄𝒂̂̀𝒏 𝒗𝒂̣̂𝒕 𝒄𝒉𝒂̂́𝒕 𝒍𝒐̛́𝒏 𝒍𝒂𝒐, m𝐚̀ 𝒕𝒉𝒂𝒚 𝒗𝒂̀𝒐 đ𝒐́, h𝒂̃𝒚 𝒍𝒖̛̣𝒂 𝒄𝒉𝒐̣𝒏 𝒎𝒐̣̂𝒕 𝒄𝒉𝒂̣̂𝒖 𝒉𝒐𝒂, 𝐥ẵ𝐧g h𝐨a 𝒌𝒉𝒂𝒊 𝒕𝒓𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒚́ 𝒏𝒈𝒉𝒊̃𝒂 𝒄𝒖̀𝒏𝒈 𝒄𝒉𝒊𝒂 𝒔𝒆̉ 𝒏𝒊𝒆̂̀𝒎 𝒗𝒖𝒊 𝒕𝒓𝒐𝒏𝒈 𝒏𝒈𝒂̀𝒚 𝒌𝒉𝒂𝒊 𝒕𝒓𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒄𝒖̀𝒏𝒈 𝒈𝒊𝒂 𝒄𝒉𝒖̉ 𝒏𝒉𝒆́!
🌸Chào mừng bạn đến với Bình Dương – địa chỉ uy tín chuyên cung cấp các loại hoa tươi và giỏ hoa quả làm quà biếu, đáp ứng mọi nhu cầu trong các dịp quan trọng. Với mong muốn mang đến cho khách hàng những sản phẩm chất lượng và dịch vụ tận tâm, chúng tôi tự hào là người bạn đồng hành trong việc chia sẻ những lời chúc ý nghĩa và sự yêu thương.
===//💕💖💘\\===
🍁 Đặt hoa liên hệ nhanh qua số:
📱📱 Hotline: 0813795456 (zalo)
Hoặc nhắn tin trực tiếp vào Fanpage của shop nhân viên tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất nhé.
===//🔹🌺🍁\\===

✨ TIỆM ĐẶT HOA SINH NHẬT GỬI TẶNG✨ CHI NHÁNH ĐẶT HOA SINH NHẬT TẠI NGUYỄN DU ====//✨✨\\=====Chào bạn, dưới đây là một số...
16/03/2026

✨ TIỆM ĐẶT HOA SINH NHẬT GỬI TẶNG
✨ CHI NHÁNH ĐẶT HOA SINH NHẬT TẠI NGUYỄN DU
====//✨✨\\=====
Chào bạn, dưới đây là một số ý tưởng giới thiệu về sản phẩm hoa sinh nhật phù hợp với yêu cầu của bạn: Hoa sinh nhật không chỉ đơn thuần là món quà, mà còn là biểu tượng của tình cảm và sự quan tâm. Bó hoa sinh nhật không chỉ mang đến sắc màu rực rỡ cho ngày đặc biệt, mà còn gửi gắm những lời chúc tốt đẹp nhất đến người nhận. 🎉 💐🌸🍀Shop Hoa chúng tôi là địa chỉ uy tín với nhiều năm kinh nghiệm tạo nên những món quà về hoa tươi đẹp, mới, lạ, phù hợp thẩm mĩ. Luôn mang lại niềm tin cho quý khách hàng và đã nhận được nhiều sự ủng hộ trong thời gian qua.
====//✨✨\\=====
__________𝐋𝐢𝐞̂𝐧 𝐇𝐞̣̂ ☎
╔═Zalo═Hotline══╗
☎☎☎ Hotline: {0813795456}
☎☎☎ Zalo: {0813795456}
🌍🌍🌍 Chưa cập nhật
====//✨✨\\=====

11/03/2026

KỆ HOA KHAI TRƯƠNG -HOA CHÚC MỪNG CÓ VAT CHO DOANH NGHIỆP
TÌM ĐẶT HOA CHÚC MỪNG TẠI Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương
🌺 Hoa chúc mừng khai trương là các lẵng hoa hoặc kệ hoa được tặng trong ngày khai trương cửa hàng, công ty, quán ăn… nhằm chúc may mắn, phát đạt và kinh doanh thuận lợi.
🌸 Chúc làm ăn phát đạt, buôn may bán đắt.
Mang lại may mắn và tài lộc cho người kinh doanh.
Thể hiện sự ủng hộ và lời chúc thành công từ bạn bè, đối tác.

Kệ hoa khai trương là kiểu hoa chúc mừng được thiết kế dạng kệ đứng (1–3 tầng), thường đặt trước cửa hàng, công ty trong ngày khai trương để chúc mừng và thu hút may mắn, tài lộc.
Kệ hoa 1 tầng: nhỏ gọn, đơn giản.
Kệ hoa 2 tầng: phổ biến nhất, đẹp và nổi bật.
Kệ hoa 3 tầng: lớn, sang trọng, thường dùng cho đối tác hoặc sự kiện lớn.
Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương Hoa tươi mỗi ngày, thiết kế theo yêu cầu khách hàng.
Và những mẫu hoa dưới đây là các mẫu bán chạy nhất hiện nay tại Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương
🌔 Tốc độ giao hàng nhanh.
Liên hệ đặt hoa ngay:0813795456
Inbox hoặc gọi ngay để được tư vấn và đặt hoa nhanh nhất.
Nhận đặt hoa – giao nhanh tận nơi.




Send a message to learn more

13/02/2026
31/01/2026

Send a message to learn more

24/01/2026

HOA VIẾNG TONE TRẮNG – TRANG NHÃ & TRANG NGHIÊM
Trong những phút giây tiễn biệt, Lẵng hoa viếng tone trắng luôn là lựa chọn được nhiều Công ty, đơn vị, tập thể và gia đình tin dùng – bởi sự thuần khiết, trang nghiêm và thể hiện trọn vẹn lòng thành kính – chia buồn sâu sắc.
🖤 Tang lễ Tại Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương thường coi trọng sự chuẩn mực – trang trọng – kính cẩn. Vì vậy, hoa viếng tại Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương thường được thiết kế theo dáng vòng tròn truyền thống, tone trắng – tím – vàng, thể hiện sự thành kính và lời tiễn biệt sâu sắc.
🔹 Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương chuyên cung cấp dịch vụ hoa chia buồn tận tâm – uy tín:
✅ Hoa viếng người lớn tuổi – thể hiện sự kính trọng, tiễn biệt người đã sống trọn đời với con cháu, gia đình.
✅ Hoa viếng trẻ nhỏ – nhẹ nhàng, tinh tế, mang ý nghĩa an ủi và cầu nguyện.
✅ Hoa chia buồn dành cho người thân, bạn bè, đồng nghiệp – trang nhã, lịch sự.
✅ Giao hoa nhanh chóng tận nơi: nhà tang lễ, tư gia, chùa, nhà thờ...
✅ Thiết kế theo yêu cầu – thể hiện đúng tình cảm và hoàn cảnh.
📩 Liên hệ đặt hoa nhanh chóng:
📞 Hotline:0974077062 .0813795456
🚒 Giao hoa 24/7 – Phục vụ tận tâm, uy tín, đúng giờ.
=====================================



Send a message to learn more

27/12/2025

TÌM ĐẶT HOA KHAI TRƯƠNG TẠI Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương
HOA KHAI TRƯƠNG - HOA CHÚC MỪNG KHAI TRƯƠNG - ĐỘNG THỔ - CẤT NÓC - TÂN GIA - HỘI NGHỊ
Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương có sẵn các mẫu mã hoa khai trương theo 2 dạng: giỏ hoa khai trương dạng để bàn và kệ hoa khai trương dạng đứng. Kệ đứng được thiết kế hiện đại, gồm kệ 1 tầng/ 2 tầng/ 3 tầng gồm hoa hồng, hoa baby, hoa hướng dương, cúc mẫu đơn, hoa ly... là chủ đạo.
🍃 Kệ hoa khai trương là một món quà sang trọng, ý nghĩa thường được dùng để chúc mừng đối tác, người thân, bạn bè trong ngày khai trương cửa hàng, công ty, quán ăn VV
♦ Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương có đa dạng mẫu mã hoa khai trương, hoa chúc mừng hiện đại gồm:
✅ Giỏ hoa khai trương
✅ Kệ hoa khai trương
✅ Chậu hoa lan hồ điệp
✅ Đa dạng mẫu mã: Kệ hoa – lẵng hoa – giỏ hoa phù hợp mọi nhu cầu và ngân sách.
✅ Giao hoa tận nơi – đúng giờ: Miễn phí giao hàng trong nội thành.
✅ Tư vấn 24/7: Hỗ trợ chọn mẫu hoa phù hợp với ngành nghề và tính cách người nhận.
Địa chỉ đặt hoa tại Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương
liện hệ số ;0974077062




Send a message to learn more

15/12/2025

HOA KHAI TRƯƠNG – MÓN QUÀ MỞ ĐẦU CHO SỰ THÀNH CÔNG!
tìm đặt giỏ hoa kệ hoa khai trương tại Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương
🌸 Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương nhận:
✅ Thiết kế chuyên nghiệp: Mỗi mẫu hoa là một tác phẩm nghệ thuật mang thông điệp tài lộc – thịnh vượng.
✅ Đa dạng mẫu mã: Kệ hoa – lẵng hoa – giỏ hoa phù hợp mọi nhu cầu và ngân sách.
✅ Giao hoa tận nơi – đúng giờ: Miễn phí giao hàng trong nội thành.
🌙 Tư vấn 24/7: Hỗ trợ chọn mẫu hoa phù hợp với ngành nghề và tính cách người nhận.
🔥 Bạn đang tìm một lẵng hoa chúc mừng khai trương đẹp – ý nghĩa – sang trọng để gửi tặng bạn bè, đối tác hoặc người thân trong ngày khai trương hồng phát? 👉 Hãy để Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương giúp bạn truyền tải lời chúc 𝒎𝒂𝒚 𝒎𝒂̆́𝒏, 𝒑𝒉𝒂́𝒕 𝒕𝒂̀𝒊 𝒗𝒂̀ 𝒕𝒉𝒂̀𝒏𝒉 𝒄𝒐̂𝒏𝒈 những mẫu hoa khai trương được thiết kế độc quyền, tinh tế và đẳng cấp!
📩 📩 📩 ĐẶ𝚃 𝙷𝙾𝙰 𝙽𝙶𝙰𝚈 – 𝙶Ử𝙸 𝚃𝚁𝙰𝙾 𝙼𝙰𝚈 𝙼Ắ𝙽 📩 📩 📩
📞 Đặt hoa ngay số 0813795456
📍 Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương nhận đặt hoa và các khu vực lân cận.
📦 Có xuất hóa đơn VAT cho công ty, cơ quan nếu cần.
🌹 𝑻𝒓𝒂̂𝒏 𝒕𝒓𝒐̣𝒏𝒈 – 𝑻𝒂̣̂𝒏 𝒕𝒂̂𝒎 – 𝑻𝒉𝒂𝒚 𝒃𝒂̣𝒏 𝒈𝒖̛̉𝒊 𝒍𝒐̛̀𝒊 𝒄𝒉𝒊𝒂 𝒃𝒖𝒐̂̀𝒏 𝒔𝒂̂𝒖 𝒔𝒂̆́𝒄 𝒏𝒉𝒂̂́𝒕!


Send a message to learn more

Address

49A Nguyễn Du, Khu Phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương
Di An
820000

Telephone

+84813795456

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Shop Hoa Tươi Nguyễn Du, khu phố Thắng Lợi 1, Dĩ An, Bình Dương posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category